news


   Display # 
1 โครงการธรรมะเพื่อครอบครัว ปลูกเมล็ดพันธ์ุแห่งสติ ครั้งที่ ๕ Sunday, 22 June 2014 79
2 งานบรรยายธรรม ในวันอาทิตย์ที่ 22 มิถุนายน 2557 Monday, 16 June 2014 56
3 มหกรรมเทศนาธรรม มีเทศน์ มีทอล์ค Wednesday, 14 May 2014 314
4 การรับสื่อธรรมทาน Tuesday, 22 April 2014 166
5 ธรรมบรรยาย ณ งานวัดลอยฟ้า สยามพารากอน 5 เมษายน 2557 Tuesday, 25 March 2014 429
6 โครงการปลูกเมล็ดพันธุ์แห่งสติ ครั้งที่ 4 Friday, 21 March 2014 185
7 รับอาสาสมัคร บูธธรรมะกลับตาลปัตร งานวัดลอยฟ้า ปี 2 Friday, 07 March 2014 1021
8 กิจกกรมวาดตาลปัตร 1 มีนาคม 2557 Wednesday, 26 February 2014 379
9 บรรยายธรรม ณ ธนาคารกรุงเทพ 6 มีนาคม 2557 Saturday, 22 February 2014 186
10 "ปลูกเมล็ดพันธุ์แห่งสติ" ครั้งที่ 4 Thursday, 20 February 2014 412
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Page 1 of 10